Labarai

Sabon mai tasiri ta hannu yana zuwa daga Kleemann

Kleemann yana shirin gabatar da na'urar murkushe tasirin wayar hannu zuwa Arewacin Amurka a cikin 2024.

A cewar Kleemann, Mobirex MR 100 (i) NEO shine ingantacciyar shuka, mai ƙarfi kuma mai sassauƙa wacce kuma za ta kasance a matsayin hadaya ta wutar lantarki da ake kira Mobirex MR 100 (i) NEOe. Samfuran sune na farko a cikin sabon layin kamfanin na NEO.

Tare da ƙananan girma da ƙananan nauyin sufuri, Kleemann ya ce MR 100 (i) NEO za a iya amfani da shi a cikin aikace-aikace iri-iri. Aiki a cikin matsananciyar wuraren aiki ko kuma a yawan sauya wuraren aiki yana da sauƙi mai yiwuwa, in ji Kleemann. Yiwuwar sarrafawa sun haɗa da aikace-aikacen sake yin amfani da su kamar siminti, tarkace da kwalta, da kuma dutsen halitta mai laushi zuwa matsakaici.

Zaɓin shuka ɗaya shine allo na bene guda ɗaya wanda ke ba da rarrabuwar girman hatsin ƙarshe mai yiwuwa. Ana iya haɓaka ingancin samfurin ƙarshe tare da zaɓin iska mai zaɓi, in ji Kleemann.

Mobirex MR 100 (i) NEO da Mobirex MR 100 (i) NEOe duka sun haɗa da Specive Connect, wanda ke ba da bayanan masu aiki akan saurin gudu, ƙimar amfani da matakan cikawa - duk akan wayoyin hannu da kwamfutar hannu. Specctive Connect yana ba da cikakkun kayan taimako na magance matsala don taimakawa tare da sabis da kulawa, in ji Kleemann.

Kamar yadda kamfanin ya bayyana, siffa ɗaya ta musamman na injin shine daidaitaccen ratar murkushewa ta atomatik da ƙudurin sifili. Ƙaddamar da maki-sifili yana rama lalacewa yayin farawa na murkushewa, yana ba da damar riƙe samfurin murƙushe iri ɗaya.

Kleemann yana da niyyar gabatar da MR 100 (i) NEO da MR 100 (i) NEOe zuwa Arewacin Amurka da Turai a cikin 2024.

Labarai Dagawww.pitandquarry.com


Lokacin aikawa: Agusta-24-2023